Thể Thao

Chờ cơn mưa HCV tiếp theo

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games ngày 15/5, đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục thi đấu ở nhiều thế mạnh và có thể gia tăng cách biệt với các đoàn xếp sau.

Lịch thi đấu SEA Games 31 | Ngày 15 tháng 5 năm 2022

Nội dung có sự tham gia của Đoàn thể thao Việt Nam

Sau những ngày thi đấu vô cùng thành công, ngày 15/5 đoàn thể thao Việt Nam sẽ tiếp tục tranh tài ở nhiều nội dung thế mạnh như thể hình, wushu, điền kinh hay bơi lội. Ngoài ra, vào lúc 19h, U23 Việt Nam sẽ thi đấu trận cuối cùng tại vòng bảng gặp U23 Đông Timor.

Niềm hy vọng số 1 trong ngày thi đấu 15/5 phải là môn điền kinh. Cô gái vàng Nguyễn Thị Oanh sẽ tiếp tục thi đấu chung kết 3000m vượt rào nữ. Quách Thị Lan cũng sẽ tranh tài ở nội dung 400m nữ. Ngoài ra còn có nhiều trận chung kết khác của môn điền kinh có sự góp mặt của các VĐV Việt Nam như Nguyễn Văn Lai, Bùi Văn Sự hay Lương Minh Sang.

Ở môn Wushu, Dương Thúy Vi tiếp tục là niềm hy vọng giành HCV khi tranh tài ở nội dung quyền anh nữ. Người đoạt HCĐ nội dung quyền anh nam cũng là Nông Văn Hữu sẽ tiếp tục thi đấu trận chung kết nội dung quyền anh nam.

Môn học

Nơi

Thời gian

Tròn

Các nội dung

Vận động viên

Đấu kiếm

Cung điền kinh trong nhà Hà Nội

10h00

Vòng bảng

Kiếm chém nữ

Bùi Thị Thu Hà

10h00

Vòng bảng

Kiếm chém nữ

Phùng Thị Khánh Linh

11:00

Vòng bảng

Liễu kiếm nam

Nguyễn Minh Quang

11:00

Vòng bảng

Liễu kiếm nam

Phạm Quốc Tài

Pencak Silat

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm

10h00

Nam dễ thương

(60-65kg)

Bán kết

Nguyễn Trung Phương Nam

11:00

Nam F

(70-75kg)

Bán kết

Trần Đình Nam

12:00

Gỗ đực

(75-80kg)

Bán kết

Nguyễn Tấn Sang

15h00

Gia đình nam

(80-85kg)

Bán kết

Nguyễn Duy Tuyên

16:30

Nam mở

(110kg)

Bán kết

Lê Văn Toàn

17:30

Nữ E

(65-70kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Nhi

18:00

Nữ F

(70-75kg)

Bán kết

Quang Thị Thu Nghĩa

Thể dục

Cung thể thao Quần ngựa

14:00

Nam tự do

Lê Thanh Tú

Trịnh Hải Khang

14:40

Khiêu vũ với phụ nữ

Trần Đoàn Quỳnh Nam

Nguyễn Thị Ngọc Như

15:20

Ngựa tròn

Nguyễn Văn Khánh Phong

Đinh Phương Thanh

16:00

chùm lệch

Phạm Như Phương

Đỗ Thị Ngọc Hương

16:40

Vòng treo

Bán kết

Nguyễn Văn Khánh Phong

Lê Thanh Tùng

JuJitsu

Nhà thi đấu Đan Phượng

13:00 – 15:30

Vòng sơ loại và bán kết

45kg

Phùng Thị Huệ

16:00 – 17:30

Chung kết, giải thưởng

56kg

Đào Hồng Sơn

69kg

Nguyễn Xuân Danh

Quần vợt

Sân vận động Hanaka Bắc Ninh

10h00

Giống cái

Việt Nam – Thái Lan

Bóng chuyền

Nhà máy điện Quảng Ninh

17:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Indonesia

Bóng đá nam

Sân vận động phú thọ

19:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Timor Lester

Fusal nữ

Nhà máy điện hà nam

16:00

Vòng tròn

Myanmar – Việt Nam

Bida

Nhà máy điện hà đông

14:00

Pol 9 quả bóng

Giống cái

Phong cách Thiên Khôi

Bùi Xuân Vang

18:00

Bida tiếng Anh

Nam

Trần Lê Anh Tuấn

Pol 9 quả bóng

Giống cái

Nguyễn Bích Trâm

Cờ vua

Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Thành phố Uông Bí, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam

09:00

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

09:30

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

10h00

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

10:30

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:00

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:30

Đội Blitz

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:40

Trao huy chương

Sự khỏe khoắn

Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu Thể dục thể thao Hà Nội

14:00

Khởi động

15: 00-15: 15

Nam cổ điển

Vòng loại, Bán kết

Nguyễn Minh Tiến

15: 15-15: 30

Nam cổ điển

Cuối cùng

Nguyễn Minh Tiến

15: 30-15: 45

Thể dục nữ

Vòng loại, Bán kết

Đinh Kim Loan

Bùi Thị Thoại

15: 45-16: 00

Thể dục nữ

Cuối cùng

Đinh Kim Loan

Bùi Thị Thoại

16: 00-16: 30

Thể hình nam và nữ

Vòng loại, Bán kết

Trần Bảo Quốc Vương

Trần Thị Cẩm Tú

Trần Hoàng Duy Thuận

Bùi Thị Thoại

16: 30-16: 45

Thể hình nam và nữ

Cuối cùng

Trần Bảo Quốc Vương

Trần Thị Cẩm Tú

Trần Hoàng Duy Thuận

Bùi Thị Thoại

16: 45-17: 00

Trao huy chương cho các môn Cổ điển nam, Thể hình nữ và Đôi nam nữ.

Cầu mây

Nhà máy điện hoàng mai

9:00

Đội nam

Bảng A

Malaysia – Việt Nam

13:00

Đội nữ

Bảng A

Việt Nam – Lào

17:00

Giải thưởng

Wushu

Nhà máy điện cầu giấy

9:00

Thái Cúc kungfu

Trần Thị Minh Huyền

Trần Thị Kiều Trang

Trường Quyền của Phụ nữ

Dương Thúy Vi

Hoàng Thị Phương Giang

Nam Con

Phạm Quốc Khánh

Nông Văn Hữu

15h00

Cuối cùng

Sanda

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Trần Tuấn Minh

Võ Thị Kim Phụng

Hoàng Thị Bảo Trâm

Bơi

Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình

Thể thao điện tử

Trung tâm hội nghị quốc gia

Golf

Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc

8:10

Đơn nam

Nguyễn Quang Trí

8:30

Đơn nam

Nguyễn Đăng Minh

9:00

Đơn nam

Lê Khánh Hùng

9:10

Đơn nam

Nguyễn anh minh

7:35

Đơn nữ

Phạm Thị Yến Vi

7:45

Đơn nữ

Lê Thị Thanh Thủy

8:05

Đơn nữ

Đoàn Xuân Khuê Minh

bóng bàn

Nhà máy điện hải dương

10h00

Vòng 16

Cặp đôi

Xe đạp

14:00 – 16:00

Xe đạp đổ đèo

Hoàng Thị Xoan

Tống Thanh Tuyền

Nguyễn Hữu Thanh

Bóng ném trong nhà

Trường Đại học Thể dục Thể thao Bắc Ninh

15,00

Giống cái

Singapore – Việt Nam

17:00

Nam

Việt Nam – Singapore

Bắn cung

Trung tâm Huấn luyện Quốc gia

9:00 – 12:00

Nam 1 dây cung

Vòng xếp hạng

Nguyễn Đạt Mạnh, Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh

Nơ 1 dây nữ

Vòng xếp hạng

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Thanh Nhi, Hà Thị Ngọc, Hoàng Thị Mai

13h30 – 16h30

Cung 3 dây Nam

Vòng xếp hạng

Nguyễn Văn Ngày, Nguyễn Minh Quý, Dương Duy Bảo, Trần Trung Hiếu

Nơ 3 dây nữ

Vòng xếp hạng

Lê Phương Thảo, Huỳnh Thị Hồng Gấm, Lê Phạm Ngọc Anh, Nguyễn Thị Hải Châu

bóng chuyền bãi biển

Quang ninh

9:00

Nam

Việt Nam – Campuchia

15:30

Giống cái

Việt Nam – Malaysia

ba môn phối hợp

Tuần Châu, Hạ Long

6h00

Duathlon – cá nhân nam

Cuối cùng

1. Hà Văn Nhật

2. Phạm Tiến San

08:00

Duathlon – cá nhân nữ

Cuối cùng

1. Nguyễn Thị Phương Trinh

9 giờ 30 phút sáng

11:00

Trao huy chương – cá nhân nam

Trao huy chương – cá nhân nữ

Khiêu vũ Thể thao

Địa điểm thi đấu

Thời gian

Các nội dung

Tên vận động viên

Nhảy

Số vòng

Nhà máy điện long biên

14:30 – 14:50

Nhà vô địch đơn điệu

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Samba

Cuối cùng

14:50 – 15:10

Nhà vô địch đơn điệu

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Cha Cha Cha Cha

Cuối cùng

15:10 – 15:30

Nhà vô địch đơn điệu

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Rumba

Cuối cùng

15:30 – 15:50

Nhà vô địch đơn điệu

Nguyễn Doãn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Paso Doble

Cuối cùng

15:50 – 16:10

Nhà vô địch đơn điệu

Nguyễn Doãn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Jive

Cuối cùng

16:30 – 17:30

Nguyễn Doãn Minh Trường – Đặng Thu Hương

5 điệu nhảy Latinh

Cuối cùng

Khỏe mạnh

Môn học

Nơi

Thời gian

Các nội dung

Nhẫn

Vận động viên

Buổi sáng

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

09:00

10 môn phối hợp (6) –

110m rào chắn phía nam

CK

Bùi Văn Sự

CK

Lương Minh Sang

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

09:15

400m Nam

Vòng loại 1

Lê Ngọc Phúc

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

09:25

400m Nam

Vòng loại 2

Trần Nhật Hoàng

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

09:45

10 ngũ giác (7) –

Ném đĩa

CK

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

11:00

10 ngũ giác (8) –

Nhảy cực

CK

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Buổi chiều

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:00

10 ngũ giác (9) –

Ném lao

CK

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:05

Nhảy xa nam – Vòng chung kết

CK

Nguyễn Tiến Trọng

Trần Văn Điền

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:15

Nhảy cao Nữ

CK

Phạm Quỳnh Giang

Phạm Thị Điểm

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:30

400 m nữ

CK

Nguyễn thị huyền

Quách Thị Lan

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:40

Cử tạ Nam

CK

Phan Thanh Bình

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

16:45

400m Nam

CK

Lê Ngọc Phúc

Trần Nhật Hoàng

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

17:00

5000m Nam

CK

Nguyễn Văn Lai

Nguyễn quốc anh

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

17:45

Lễ trao huy chương 400 m nữ

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

17:55

3000 m SC Nữ

CK

Nguyễn Thị Oanh

Nguyễn thị hương

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

18:25

Trao huy chương Nhảy cao nữ

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

18:55

Lễ trao huy chương 400 m nam

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

18:45

năm môn phối hợp (10) –

1500m Nam

CK

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

19:55

Giải thưởng huy chương nhảy xa nam

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

19:05

Giải huy chương 5000 m nam

Thế vận hội

Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

19:15

Trao huy chương cử tạ nam

Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 15/5: Hướng tới những kỷ lục mới


Tác giả Thethao247.vn
Oanh Huy

/

Theo Tạp chí Người Đưa Tin – Sao chép đường dẫn



Nguồn: https://thethao247.vn/sea-games/406-lich-thi-dau-sea-games-31-ngay-15-5-cho-con-mua-hcv-tiep-theo-d256356.html

Tin Tức 7S

Tin tức 7s: Cập nhật tin nóng online Việt Nam và thế giới mới nhất trong ngày, tin nhanh thời sự, chính trị, xã hội hôm nay, tin tức chính thống VN.Cập nhật tin tức 24/7: Giải trí, Thể thao...tại Việt Nam & Thế giới hàng ngày. Thông tin, hình ảnh, video clip HOT cập nhật nhanh & tin cậy nhất.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button