Thể Thao

Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 14/05 (Link xem VTV)

Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 14/5 – Đoàn Việt Nam có cơ hội tiếp tục giữ vững ngôi đầu trên BXH khi tranh tài ở nhiều môn thể thao thế mạnh như Wushu, điền kinh hay Pencak Silat

Nguồn: Thể thao Tiếp theo

Đại hội thể thao Đông Nam Á lần thứ 31 sẽ tiếp tục diễn ra vào ngày 14 tháng 5. Đoàn thể thao Việt Nam tranh tài ở nhiều môn, trong đó có các môn thế mạnh như rowing, wushu, điền kinh hay Pencak Silat. Đây là cơ hội để Hội LHTN Việt Nam tiếp tục giữ vững vị trí số 1 trên bảng xếp hạng.

Xuất phát sớm nhất vào ngày 14/5 sẽ là nội dung 3 môn phối hợp khi các vận động viên của Đoàn thể thao Việt Nam sẽ phải xuất phát lúc 06h00. Sáng mai, đoàn TTVN được kỳ vọng sẽ tiếp tục có cú bứt phá giành HCV khi Rowling hoặc Wushu bước vào các hiệp cuối.

Buổi chiều sẽ là thời gian dành cho môn thể thao nữ hoàng – điền kinh, bóng rổ nữ và Pencak Silat. Vào lúc 19h, các cô gái vàng của đội tuyển nữ Việt Nam sẽ bước vào trận đấu thứ 2 tại SEA Games 31 với đối thủ yếu là Campuchia. Đây sẽ là nội dung mới nhất của đoàn TTVN ngày 14/5.

Môn học

Thời gian

Các nội dung

Vận động viên

Chèo thuyền

10h00

Cuối cùng

Thuyền đơn hạng nặng nữ (W1X)

Phạm Thị Huệ

10:30

Cuối cùng

Thuyền đôi hạng nặng của nam chèo đơn (M2-)

Trần Dương Nghĩa

Phan Mạnh Linh

11:00

Cuối cùng

Thuyền chèo đôi hạng nhẹ nữ (LW2X)

Lương Thị Thảo

Đinh Thị Hảo

11:30

Cuối cùng

Thuyền đơn nam hạng nhẹ (LM1X)

Bùi Văn Hoàn

12:00

Cuối cùng

Thuyền đôi hạng nhẹ chèo thuyền nam (LM2-)

Vũ Ngọc Khánh

Phạm Chung

12:30

Cuối cùng

Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo (M4X)

Nguyễn văn tuấn

Nhữ Đình Nam

Nguyễn văn hà

Nguyễn văn hiệu

13:00

Cuối cùng

Thuyền chèo đôi nữ (W2X)

Phạm Thị Thảo

Nguyễn thị giang

13:30

Cuối cùng

Chèo đơn nữ hạng nhẹ bốn (LW4-)

Phạm Thị Ngọc Anh

Lê Thị Hiền

Chúc bạn Hà Thị vui vẻ

Dư Thị Bông

Pencak Silat

10h00

Gỗ đực

(75-80kg)

Nguyễn Tấn Sang

11:30

Nam H (80-85kg)

Nguyễn Duy Tuyên

14:30

Nam J

(90-95kg)

Nguyễn văn chí

16:30

Nữ F

(70-75kg)

Quang Thị Thu Nghĩa

17:30

LỬA nam

(50-55kg)

Nguyễn Đình Tuấn

Golf

8h00

Đơn nam

Nguyễn Quang Trí

8h00

Đơn nam

Nguyễn Đăng Minh

9:00

Đơn nam

Lê Khánh Hùng

9:10

Đơn nam

Nguyễn anh minh

7:45

Đơn nữ

Phạm Thị Yến Vi

7:55

Đơn nữ

Đoàn Xuân Khuê Minh

8:05

Đơn nữ

Lê Thị Thanh Thủy

Wushu

9:00

Nam Quyền Nam

Phạm Quốc Khánh

Nông Văn Hữu

9:30

Nữ giáo chủ

Dương Thúy Vi

10h00

Thái cực quyền nữ

Trần Thị Minh Huyền

Trần Thị Kiều Trang

11:00

Kiếm thuật nữ

Hoàng Thị Phương Giang

11:30

GIẢI THƯỞNG

Đấu kiếm

10h00

Liễu kiếm nữ

Đỗ Thị Anh

10h00

Liễu kiếm nữ

Nguyễn Thị Thu Phương

11:00

Kiếm nam ba cạnh

Nguyễn Tiến Nhật

11:00

Kiếm nam ba cạnh

Nguyễn Phước Tộ

Thể thao điện tử

13: 00-18: 00

League of Legends: Wild Rift – Đồng đội nam

Nguyễn Chí Khanh

Phạm Quốc Thắng

Phạm Quốc Bình

Đỗ Thành Đạt

Nguyễn Minh Trí

Nguyễn Hữu Phát

13: 00-19: 20

FIFA Online 4

Nguyễn Hoàng Hiệp

Trần Minh Quang

Lê Huy Hải

Nguyễn Lê Thánh Tông

Bóng rổ

10h00

Việt Nam – Malaysia

11:00

Thái Lan – Việt Nam

13:20

Singapore – Việt Nam

14:00

Philippines – Việt Nam

15:20

Bán kết 1 nữ

15:40

Bán kết 2 nữ

16:00

Bán kết 1 nam

16:20

Bán kết 2 nam

16:40

Tranh hạng ba nữ

17:00

Tranh hạng ba nam

17:20

Vòng chung kết nữ

17:40

Chung kết nam

18:00

Giải thưởng

Bida & bi da

10h00

Bi da 6 quả bóng màu đỏ

Phạm Hoài Nguyên

14:00

Bi-a 9 quả bóng nam

Dương Quốc Hoàng

18:00

Tiếng anh đơn

Nguyễn Thanh Bình

Trao huy chương

Bi sắt

9:00

Vài người

9:00

Đôi nữ

Môn học

Thời gian

Các nội dung

Vận động viên

Buổi sáng

Thế vận hội

09:00

10 môn phối hợp (1) –

100m Nam

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

09:15

200 m nữ

Hoàng Thị Ngọc

Hoàng Dư Ý

Thế vận hội

09:25

200 m nữ

Hoàng Dư Ý

Hoàng Thị Ngọc

Thế vận hội

09:45

200m Nam

Ngân Ngọc Nghĩa

Nguyễn Văn Châu

Thế vận hội

09:55

200m Nam

Ngân Ngọc Nghĩa

Nguyễn Văn Châu

Thế vận hội

10h00

Chung kết ba môn phối hợp (2) –

Nhảy xa

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

10:05

CK 1500 m Nữ

Khuất Phương Anh

Nguyễn Thị Oanh

Thế vận hội

11:15

Chung kết ba môn phối hợp (3) –

Ném tạ

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Buổi chiều

Thế vận hội

16:00

Chung kết 10 năm môn phối hợp (4) –

Nhảy cao

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

16:15

Tiền đạo 200 m nữ

Hoàng Dư Ý

Hoàng Thị Ngọc

Thế vận hội

16:35

CK 200m Nam

Ngân Ngọc Nghĩa

Nguyễn Văn Châu

Thế vận hội

16:45

CK ném lao nam

Nguyễn Hoài Vân

Thế vận hội

17:05

Nhảy ba bước nam CK

Trần Văn Điền

Nguyễn Thượng Đức

Thế vận hội

17:10

Trao huy chương 200 m nữ

Thế vận hội

17:20

CK 1500m Nam

Trần Văn Đang

Lương Đức Phước

Thế vận hội

17:30

Lễ trao huy chương 200 m nam

Thế vận hội

17:40

SK 5000m Nữ

Nguyễn Thị Oanh

Phạm Thị Hồng Lê

Thế vận hội

18:15

Chung kết ba môn phối hợp (5) –

400m Nam

Bùi Văn Sự

Lương Minh Sang

Thế vận hội

18:25

Trao huy chương ném lao nam

Thế vận hội

18:35

CK 4x400m hỗn hợp

Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan

Thế vận hội

18:45

Trao huy chương 1500 m nữ

Thế vận hội

18:55

Giải huy chương 1500 m nam

Thế vận hội

19:05

Giải huy chương nhảy ba bước nam

Thế vận hội

19:15

Trao huy chương 5000 m nữ

Thế vận hội

19:25

Trao huy chương 4x400m hỗn hợp

Môn học

Thời gian

Các nội dung

Trò chơi

Vận động viên

Đối thủ

CỜ VUA

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

7

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Tuấn Minh

Trần Tuấn Minh

Trường Sơn

Võ Thị Kim Phụng

Malaysia

Hoàng Thị Bảo Trâm

Phi-líp-pin

16 giờ

Cờ tiêu chuẩn

số 8

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Trần Tuấn Minh

Võ Thị Kim Phụng

Hoàng Thị Bảo Trâm

Bơi lội

Môn học

Thời gian

Các nội dung

Vận động viên

Bơi

9: 00-9: 10

100 m ếch đực

VIỆT NAM

Phạm Thanh Bảo

VIỆT NAM

Tạ Minh Hiếu

9: 10-9: 20

Tự do 100 m nữ

VIỆT NAM

Phạm Thị Vân

VIỆT NAM

Trần Thị Hồng Gấm

9: 20-9: 30

Lộn ngược 100m

VIỆT NAM

Lê Nguyễn Paul

VIỆT NAM

Mai Trần Tuấn Anh

9: 30-9: 40

200 m hỗn hợp nữ

VIỆT NAM

Võ Thị Mỹ Tiên

VIỆT NAM

Nguyễn Thị Nhật Lam

Cờ vua

09:00 tới

19:30

Vòng loại, Bán kết, Chung kết Đội cờ nhanh nam

Lý Huỳnh nữa

Nguyễn Thanh Bảo

Ba môn phối hợp

06:00

Vòng chung kết xuất phát nam

2 Triathlons

1. Lâm Quang Nhật

2. Trịnh Vũ Anh Huy

08:00

Vòng chung kết xuất phát cự ly nữ

2 Triathlons

1. Nguyễn Thị Trà My

09:30

Trao huy chương

Jujitsu

13:30 – 16:30

Vòng sơ loại, bán kết, chung kết Ju Jitsu (Newaza)

Dương Thị Thanh Minh (48kg)

16:30 – 17:30

Nguyễn Ngọc Tú (62kg)

Cấn Văn Thắng (62kg)

Link xem trực tiếp các môn thể thao Sea Games 31 – Bảng tổng sắp huy chương hôm nay 14/5 sẽ được cập nhật liên tục.


Tác giả Thethao247.vn
Oanh Huy

/

Theo Tạp chí Người Đưa Tin – Sao chép đường dẫn



Nguồn: https://thethao247.vn/sea-games/406-truc-tiep-sea-games-31-14-5-d256287.html

Tin Tức 7S

Tin tức 7s: Cập nhật tin nóng online Việt Nam và thế giới mới nhất trong ngày, tin nhanh thời sự, chính trị, xã hội hôm nay, tin tức chính thống VN.Cập nhật tin tức 24/7: Giải trí, Thể thao...tại Việt Nam & Thế giới hàng ngày. Thông tin, hình ảnh, video clip HOT cập nhật nhanh & tin cậy nhất.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button